Kết quả 1 đến 16 của 16

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

Kính chào BQT! Hôm qua e có quan hệ với gái gọi! E có đc cô gái ấy oral sex cho em bang mieng nhưng trước khi làm cô ấy lấy tay đưa lên miệng chét cái gid đó vào lỗ sáo của em! Sau đó thì e có qhtd và có sử dụng bcs. Do tâm lý e sợ quá không biết cô ấy có phơi nhiễm cho e ko? E liền chạy lên bv nhiệt đới thì đc bs cho em thuốc lamzidivir uống và cho e đi xét nghiệm kết quả AT . vậy cho e hỏi e có bị nguy cơ phơi nhiễm ko ah? Vậy e có nên tiếp tục uống thuốcc ko? Rất mong nhận được sự giúp đỡ cua BQT? Nếu tiếp tục uông thì sao e rất hoang mang e dã uống dc 2 vien trong 4h phat hien nghi ngo
    ads

giupdo_tamly
    Guest
    Bạn ko có nguy cơ nhé . nói thẳng ra cô ấy trét nước bọt vô chim bạn dó . mà cô ấy trét gì mà bạn còn ko thấy thì sao mình biết mà tư vấn dc .

cho dù cô ấy trét máu hay dịch gì có hiv lên chim bạn củng ko sao . ko có nguy cơ .

giupdo_tamly
    Guest
    Muốn có nguy cơ là chỉ khi nào bạn quan hệ trực tiếp ad ko bao mới lo .

hay chim bạn lở loét dang chảy máu cô ấy trét máu hay dịch có hiv vào chim bạn thì mới có nguy cơ . còn cái dó của bạn ko sao cho dù có trét hiv gì lên chim hay lên lổ sáo củng ko có nguy cơ .

muốn có nguy cơ cô ấy phải dùng bơm tiêm bơm máu hay dịch có hiv vào xâu bên trong lổ sáo dương vật bạn mới có nguy cơ . còn dính máu hay dich lên chim thì ko sao như mình nói bạn hảy lo .

còn quan hệ bằng miệng ko có nguy cơ bạn tìm hiểu trên diển dàn .
    Lần sửa cuối bởi giupdo_tamly, ngày 24-06-2015 lúc 15:27.

giupdo_tamly
    Guest
    Bỏ di nghe bạn . di gái gú có ngày dính sida thật là tiêu dó . bỏ gái gú di .

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi thienbuu Xem bài viết
    Kính chào BQT! Hôm qua e có quan hệ với gái gọi! E có đc cô gái ấy oral sex cho em bang mieng nhưng trước khi làm cô ấy lấy tay đưa lên miệng chét cái gid đó vào lỗ sáo của em! Sau đó thì e có qhtd và có sử dụng bcs. Do tâm lý e sợ quá không biết cô ấy có phơi nhiễm cho e ko? E liền chạy lên bv nhiệt đới thì đc bs cho em thuốc lamzidivir uống và cho e đi xét nghiệm kết quả AT . vậy cho e hỏi e có bị nguy cơ phơi nhiễm ko ah? Vậy e có nên tiếp tục uống thuốcc ko? Rất mong nhận được sự giúp đỡ cua BQT? Nếu tiếp tục uông thì sao e rất hoang mang e dã uống dc 2 vien trong 4h phat hien nghi ngo
    Những gì bạn kể cho thấy không có nguy cơ với HIV. Bạn uống thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này là không cần thiết.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Vậy e phải làm sao đây! Em ko biết chuyẹn gì xảy ra nếu e ko uống or nếu uống thuốc hiện e rất sợ và phân tâm....trong dau e chi nghi ko biet co ay co lam gi e ki nua.... That su bay gio cam thay hoi han lam.

giupdo_tamly
    Guest
    muốn có nguy cơ phải như mình nói ở trên . bạn xem lại có gặp mấy cái như trên mình nói ko rồi phân tích xem ko có là ko bị hiv . anh truing xuan tu vấn rùi còn lo nửa bạn .

Cảm ơn
    596
    Vậy e phải làm sao đây! Em ko biết chuyẹn gì xảy ra nếu e ko uống or nếu uống thuốc hiện e rất sợ và phân tâm....trong dau e chi nghi ko biet co ay co lam gi e ki nua.... That su bay gio cam thay hoi han lam.
    Bạn lưu ý phải viết chữ có dấu đầy đủ.

Bạn không có nguy cơ thì không cần uống thuốc phơi nhiễm nữa chứ còn sao.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trong trường hợp này bạn không cần uống thuốc vì bạn không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Tại sao phải chét nước bọt vào chim e vậy.

Cảm ơn
    596
    Có thể đó là cách bôi chơn của GMD. Vấn đề HIV không tồn tại trong nước bọt nên bạn yên tâm không có nguy cơ.

giupdo_tamly
    Guest
    cái dó bạn di hỏi chị ấy chị ơi chị sao chị bôi nước bọt vào chim em nhé . theo mình bôi cho vui dó bạn . bạn ko có nguy cơ tìm hiểu thêm trên diễn dàn nhé bạn .
    Lần sửa cuối bởi giupdo_tamly, ngày 24-06-2015 lúc 17:35.

giupdo_tamly
    Guest
    nước bọt là môi trường kiềm làm bất hoạt hiv nhé bạn . nên máu lẩn vào nước bọt xẻ bị bất hoạt ( có nghỉa là nó làm chết virus hiv nên virus hiv ko thể sống dược ) ko lây hiv dc . nên có trét cả sô nước bọt vào chim bạn củng ko bị hiv nhé .
    Lần sửa cuối bởi giupdo_tamly, ngày 24-06-2015 lúc 17:45.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv
    Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng.

Bạn không cần thiết uống thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này.

giupdo_tamly
    Guest
    Cười muốn lộn ruột .

Thành Viên Mới chap nhan hien tai's Avatar
    Cảm ơn
    3
    Trích dẫn Gửi bởi giupdo_tamly Xem bài viết
    Cười muốn lộn ruột �� .
    Nhiều khi đọc bài của mấy bạn mà cứ mắc cười hoài =]]]]

Thông tin về chủ đề này