Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: 20 năm tù cho đối tượng nhiễm HIV hiếp dâm trẻ em

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578

Question 20 năm tù cho đối tượng nhiễm HIV hiếp dâm trẻ em

Thứ sáu 15/05/2015 13:59

Mặc dù đang mang trong mình căn bệnh thế kỷ nhưng Trần Kim Dũng vẫn dùng vũ lực hiếp dâm cháu T.M. Rất may mẹ cháu bé đã kịp thời phát hiện và cứu con ra khỏi bàn tay của yêu râu xanh này.

Đối tượng Trần Kim Dũng

Ngày 14/5, TAND tỉnh Nghệ An tuyên phạt Trần Kim Dũng (SN 1985, trú tại xã Hạnh Lâm, Thanh Chương, Nghệ An) mức án 20 năm tù về tội hiếp dâm trẻ em. Ngoài ra, Trần Kim Dũng phải bồi thường cho nạn nhân hơn 13 triệu đồng.

Theo cáo trạng của Viện Kiểm sát Nhân dân tỉnh Nghệ An, ngày 23/11/2014, Dũng đến làm công nhân chế biến chè tại gia đình ông Lê Văn Ng. (trú tại huyện Thanh Chương - Nghệ An). Đến 12h30 phút trưa cùng ngày gia đình ông Ng. mời Dũng ở lại ăn trưa. Trong bữa trưa hôm đó, Dũng đã uống rất nhiều rượu.

Ăn trưa xong ông Ng. bảo Dũng ra sau nhà nằm nghỉ cho mát chiều làm việc tiếp. Dũng không ngủ mà ngồi xem ti vi với cháu Lê Thị Trà M. (11 tuổi, con gái vợ chồng ông Ng) ở phòng khách.

Trong lúc ngồi xem tivi, Dũng nói với cháu M. “đi mua cho chú gói thuốc lá”, M ngoan ngoãn chạy đi mua thuốc lá, Dũng đi vào phòng ngủ của cháu M. nằm chờ. Khi cháu M. đi mua thuốc lá về không thấy Dũng đâu, đi vào phòng mình, bất ngờ bị Dũng dùng vỏ chăn bịt miệng, khống chế cháu M. rồi giở trò đồi bại.

Đúng lúc đó, bà T. mẹ cháu M. đi vào phòng con gái và phát hiện sự việc. Bà T cầm búa đinh tri hô đánh Dũng. Dũng bỏ chạy. Ông Ng. nghe tiếng kêu liền xông ra đuổi theo và bắt được Dũng giao nộp Công an huyện Thanh Chương.

Được biết, Dũng bị nhiễm HIV từ năm 2012. Công an huyện Thanh Chương đã đưa cháu M. đi xét nghiệm HIV, đồng thời kiểm tra sức khỏe cho nạn nhân. Rất may, cháu M có kết quả âm tính với HIV, sức khỏe và tâm lý bình thường.
    Thanh Trà

Tổng hợp
    http://tiengchuong.vn/

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    7
    Nhiễm hiv mà hiếp dâm ... Dù bất cứ trường hợp nào . Người lớn trẻ nhỏ gì cũng vậy ... Cần phải điều chỉnh mức án ... Tử hình mới thích đáng ... Hiv ảnh hưỡng ra sao thì chúng ta củng đả rỏ ko chỉ là sk

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    21
    Trích dẫn Gửi bởi lê minh hiếu Xem bài viết
    Nhiễm hiv mà hiếp dâm ... Dù bất cứ trường hợp nào . Người lớn trẻ nhỏ gì cũng vậy ... Cần phải điều chỉnh mức án ... Tử hình mới thích đáng ... Hiv ảnh hưỡng ra sao thì chúng ta củng đả rỏ ko chỉ là sk
    HIếp dâm là hiếp dâm, nhiểm HIV là nhiểm HIV, hành vi hiếp dâm thì pháp luật sẻ có những chế tài phù hợp, còn động cơ hiếp dâm đó là gì , do ham muốn hay biến thái thì sao, nếu Hành vi hiếp dâm mang tính chất lây truyền thì mới đáng cực cực kỳ lên án. mong bạn phân biệt rỏ ràng động cơ, về vấn đề hiếp dâm, đặc biệt là với tre em thì sẻ có khung hình phạt thích đáng, bạn đừng xen lẫn 2 vấn đề này nữa. Những gì bạn nói mình theo giỏi trên diễn đàn cho thấy bạn ghét người nhiễm H lắm thì phải

Thành Viên Chính Thức Mi Vân's Avatar
    Cảm ơn
    552
    con sâu làm rầu nồi canh . hừm....

Thông tin về chủ đề này