Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: vài dòng tâm sự...

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

vài dòng tâm sự...

Name : Vũ Linh
    1993
    Công việc : Đi Lơ Xe tải
    số điện thoại 0901291689
    Chẵng biết ghi gì khi mà xã hội này toàn là ảo. con người họ đến với nhau vì những gì họ thấy bằng mắt, nghe bằng tai và chạm vào nhau bằng da thịt. tôi chỉ hy vọng tìm được một người bạn ăn uống , cafe, tán gẫu, trò chuyện và có điểm tương đồng cũng như sở thích. tôi tuy sến, nhưng rất thực tế.
    Tôi thích được ở cùng mẹ và ba, nhưng giờ tôi làm ở hàm tân, mẹ ở trong rừng hàm thuận nam, thỉnh thoảng hay gặp nhưng không ở lâu được, tôi thương mẹ tôi lắm. Suốt cuộc đời làm lụm, đến giờ vẫn vậy? tôi thích nghe nhạc paris by night, thích giọng hát anh duy trường, đan nguyên, trường vũ, chị như quỳnh, phi nhung... tôi thích nuôi 1con gì đó nho nhỏ trong gốc nhà mình, nhưng do tôi đi xe tải thường xuyên, rãnh rỗi là ngủ, và công việc từa lưa.tôi thích đọc thơ của xuân diệu, xuân quỳnh, hồ xuân hương. tôi rất thích làm từ thiện mặc dù kinh tế tôi không khá giả lăm. nhưng nhìn những nụ cười của các cô bác khi nhận được những món quà có giá trị tinh thần lẫn vật chất tôi thấy
    trong lòng bình yên thanh thản vô cùng.
    Đã là bạn thì cuộc đời này là bạn, không như sông như suối lúc mòn lúc cạn, tôi biết nam nữ để tiến tới, tình bạn đã khó huống chi đi xa hơn. vì thế tôi không dám mơ ước sẽ kiếm dược một người đàng ông. con trai sẽ đi cùng mình cuối quảng đời còn lại. tôi biết đây chỉ là mạng xã hội ảo, có đủ dạng người. một mạng xã hội ảo không biết có thể cùng hai kéo nhau ra đời thực để có thể làm bạn được không??? tìm một hãy người giúp tôi..
    ads

Thành Viên Chính Thức mayman11's Avatar
    Cảm ơn
    42
    bạn là con gái mà lại đi lơ xe tải ah,,bạn đang tìm đàn ông hay sao bạn có bị h ko

Thành Viên Mới sadlove's Avatar
    Cảm ơn
    77
    Ko dám mơ ước sẽ kiếm dc một người đàn ông. Vậy người bạn muốn kiếm nằm trong số những người còn lại.

Thành Viên Chính Thức mayman11's Avatar
    Cảm ơn
    42
    hic tớ đọc không đó làm xin lỗi bạn nhiều đầu tiên thực ra ý tớ là tưởng bạn là nữ tớ cũng muốn tìm 1 bạn gái ấy mà,,,nhưng bạn là nam thì mình không đến được với nhau mình làm bạn cũng được ko sao đâu nhỉ hiiiii

Quản trị box :Là người đồng tính nam
    ( Sanh năm 1989 )
    UTMIENTAY's Avatar
    Cảm ơn
    95
    Biết ai rồi ......f

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi doncoi Xem bài viết
    Name : Vũ Linh
    1993
    Công việc : Đi Lơ Xe tải
    số điện thoại 0901291689
    Chẵng biết ghi gì khi mà xã hội này toàn là ảo. con người họ đến với nhau vì những gì họ thấy bằng mắt, nghe bằng tai và chạm vào nhau bằng da thịt. tôi chỉ hy vọng tìm được một người bạn ăn uống , cafe, tán gẫu, trò chuyện và có điểm tương đồng cũng như sở thích. tôi tuy sến, nhưng rất thực tế.
    Tôi thích được ở cùng mẹ và ba, nhưng giờ tôi làm ở hàm tân, mẹ ở trong rừng hàm thuận nam, thỉnh thoảng hay gặp nhưng không ở lâu được, tôi thương mẹ tôi lắm. Suốt cuộc đời làm lụm, đến giờ vẫn vậy? tôi thích nghe nhạc paris by night, thích giọng hát anh duy trường, đan nguyên, trường vũ, chị như quỳnh, phi nhung... tôi thích nuôi 1con gì đó nho nhỏ trong gốc nhà mình, nhưng do tôi đi xe tải thường xuyên, rãnh rỗi là ngủ, và công việc từa lưa.tôi thích đọc thơ của xuân diệu, xuân quỳnh, hồ xuân hương. tôi rất thích làm từ thiện mặc dù kinh tế tôi không khá giả lăm. nhưng nhìn những nụ cười của các cô bác khi nhận được những món quà có giá trị tinh thần lẫn vật chất tôi thấy
    trong lòng bình yên thanh thản vô cùng.
    Đã là bạn thì cuộc đời này là bạn, không như sông như suối lúc mòn lúc cạn, tôi biết nam nữ để tiến tới, tình bạn đã khó huống chi đi xa hơn. vì thế tôi không dám mơ ước sẽ kiếm dược một người đàng ông. con trai sẽ đi cùng mình cuối quảng đời còn lại. tôi biết đây chỉ là mạng xã hội ảo, có đủ dạng người. một mạng xã hội ảo không biết có thể cùng hai kéo nhau ra đời thực để có thể làm bạn được không??? tìm một hãy người giúp tôi..
    Cũng có nhiều người nhờ mạng xã hội làm cầu nối mà họ quen biết, rồi tìm hiểu yêu thương nhau. Chúc bạn sớm tìm được người như mong đợi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    31
    Được cảm ơn 1 lần.
    Chỉ tiết là em và anh ở xa nhau quá, một người miền Trung, một người miền Tây.

Thông tin về chủ đề này