Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 78

Chủ đề: Không giao hợp có dính HIV,nhân viên chỉ blowjob

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    53

Không giao hợp có dính HIV,nhân viên chỉ blowjob

Gửi các anh chị! Giải đáp, cho e lờikhuyếnn
    Cách đây 3 tuần em có đi hát kara có nhân viên, sau khi cho tiền 1 em, em và cô ấy có vào phòng vs. Bọn e có hôn nhau, hôn ngực, và cô ấy blowjob cho e nhưng khi e muốn dùng tay, miệng để thủ dâm cho cô ấy thì cô ấy không cho và bảo là đang bị hành kinh nên bẩn, tay em ko cho vào trong nhưng kích thích hôn vs ngực 1 lúc e lại định dùng tay đưa vào ađ nhưng cô ấy lại ngăn lại chỉ chạm qua bên ngoài thấy 1 chút dịch j đó ở đầu ngón tay,sau đó e có lau và rửa tay. Khi định giao hợp thì e có hỏi cô ấy là e có bệnh tật j ko, cô ấy cười khểy rồi bảo thì a đeo bao vào, e lúc ấy không mang bao nên tự nhiên nghĩ sao mất hứng nên ko cương cứng đc và e cũng ko thực hiện giao hợp, chỉ cọ bên ngoài, và ko thấy dính máu hay j cả , rồi cô ấy lại BJ và thủ dâm bằng tay cho em, nhưng cũng ko cương và xuất ra được. Về nhà e có vệ sinh dv bằng nước sạch, ko thấy bẩn hay xây xước gì. Xin hỏi là em có nguuy cơ dính hiv ko ạ? Em cảm ơn.
    ads
    Lần sửa cuối bởi pain, ngày 07-02-2015 lúc 14:09.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    121
    không nguy cơ

3. Những thành viên đã cảm ơn son86 cho bài viết này:

pain (09-02-2015)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,925
    Trích dẫn Gửi bởi pain Xem bài viết
    Cách đây 3 tuần em có đi hát kara có nhân viên, sau khi cho tiền 1 em, em và cô ấy có vào phòng vs. Bọn e có hôn nhau, hôn ngực, và cô ấy blowjob cho e nhưng khi e muốn dùng tay, miệng để thủ dâm cho cô ấy thì cô ấy không cho và bảo là đang bị hành kinh nên bẩn, tay em ko cho vào trong nhưng kích thích hôn vs ngực 1 lúc e lại định dùng tay đưa vào ađ nhưng cô ấy lại ngăn lại chỉ chạm qua bên ngoài thấy 1 chút dịch j đó ở đầu ngón tay,sau đó e có lau và rửa tay. Khi định giao hợp thì e có hỏi cô ấy là e có bệnh tật j ko, cô ấy cười khểy rồi bảo thì a đeo bao vào, e lúc ấy không mang bao nên tự nhiên nghĩ sao mất hứng nên ko cương cứng đc và e cũng ko thực hiện giao hợp, chỉ cọ bên ngoài, và ko thấy dính máu hay j cả , rồi cô ấy lại BJ và thủ dâm bằng tay cho em, nhưng cũng ko cương và xuất ra được. Về nhà e có vệ sinh dv bằng nước sạch, ko thấy bẩn hay xây xước gì. Xin hỏi là em có nguuy cơ dính hiv ko ạ? Em cảm ơn.

Những gì bạn kể không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv
    Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng.

5. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

pain (09-02-2015)

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.
    BJ không có nguy cơ với HIV
    vì nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt virus, nhưng với các bệnh tình dục khác (lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan B…) có thể lây theo đường này.

7. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

pain (09-02-2015)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    53
    Em cảm ơn mọi người.
    Cho em hỏi là em có thể yên tâm về hành vi cọ xát bên ngoài dv và ađ hay ko ạ, vì e thấy dv sạch sé.
    Sau 3 tháng e có cần đi xn ko ạ.

Cảm ơn
    596
    Em cảm ơn mọi người.
    Cho em hỏi là em có thể yên tâm về hành vi cọ xát bên ngoài dv và ađ hay ko ạ, vì e thấy dv sạch sé.
    Sau 3 tháng e có cần đi xn ko ạ.
    Chỉ cọ DV bên ngoài AD không có nguy cơ với HIV. Trường hợp bạn yên tâm không cần XN HIV, cái bạn cần lo là XN STDs thôi.

10. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

pain (09-02-2015)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    53
    Em xin hỏi thêm là em có đọc trong dđ thấy có chỗ nói về những vết xước nhỏ li ti trên dv mà mình ko nhận ra, vậy nếu có như thế và bị dính dịch bên ngoài ađ, ngay sau đó được BJ dv thì có nguy cơ ko ạ.

Cảm ơn
    596
    Em xin hỏi thêm là em có đọc trong dđ thấy có chỗ nói về những vết xước nhỏ li ti trên dv mà mình ko nhận ra, vậy nếu có như thế và bị dính dịch bên ngoài ađ, ngay sau đó được BJ dv thì có nguy cơ ko ạ.
    Với HIV bạn yên tâm không có nguy cơ.

13. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

pain (09-02-2015)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    53
    Em cảm ơn anh rất nhiều. Em sẽ theo dõi và xét nghiệm stds.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,925
    Em cảm ơn anh rất nhiều. Em sẽ theo dõi và xét nghiệm stds.

Với HIV thì bạn yên tâm khi đã được tư vấn.Còn vấn đề các bệnh tình dục thì bạn theo dõi như sau ;

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Mấy hôm trướcTuanmecsedec có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.
    Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

16. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

pain (09-02-2015)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    53
    Đến nay là 3 tuần, e ko có biểu hiện j ở jv thì e chỉ cần viêm gan B ko ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,925
    Đến nay là 3 tuần, e ko có biểu hiện j ở jv thì e chỉ cần viêm gan B ko ạ
    Lo lắng cái nào thì kiểm tra cái đó.

19. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

pain (09-02-2015)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    53
    Quan hệ không xâm nhập có lây HIV
    Em đã quan hệ với gái mại dâm mà không sử dụng biện pháp an toàn. Lúc đó "cậu nhỏ" của em không đủ cương để thâm nhập. Xin hỏi như thế có lây HIV không?
    Chào anh,
    Như mô tả tình huống của anh, tôi có thể tạm hiểu là anh vẫn muốn có hành vi giao hợp bất kể việc có thể không sử dụng bao cao su. Dù không quan hệ thâm nhập, nhưng trong quá trình cố gắng, rất có thể anh đã có tiếp xúc giao hợp. Cả hai hành động đều tiềm tàng nguy cơ lây nhiễm HIV/AIDS và các bệnh lây truyền qua đường quan hệ tình dục nói chung.

Với hành vi này, nhiều người vẫn nghĩ đây chưa được gọi là giao hợp. Thực tế thì hoàn toàn ngược lại, ngay giây phút đầu tiên có sự tiếp xúc sinh dục, cho dù chỉ là mấp mé ở phía ngoài, đó vẫn được xem là đã có hành vi quan hệ xâm nhập. Lúc này, người đó đã có thể bị phơi nhiễm với HIV cũng như các bệnh lây truyền qua quan hệ tình dục như lậu, giang mai, herpes, sùi mào gà, viêm gan B, C…

Trong thực hành lâm sàng, rất nhiều trường hợp bệnh nhân đến khám vì sùi mào gà hay bị herpes sinh dục vẫn một mực khẳng định “chỉ mấp mé phía ngoài” như tình huống vừa nói. Do vậy, khi áp dụng biện pháp tình dục an toàn bằng bao cao su, người ta khuyến cáo rằng phải đeo bao cao su ngay từ lúc bắt đầu có tiếp xúc với âm đạo hay hậu môn của bạn tình.
    Với hành vi cọ xát bên ngoài, việc bạn tiếp xúc với dịch tiết sinh dục của đối tác là không thể tránh khỏi. Mặc dù nguy cơ thấp hơn hành vi giao hợp, song trên thực tế vẫn ghi nhận nhiều trường hợp bị lây nhiễm HIV và thường gặp hơn là các bệnh lây truyền qua đường tình dục (nhất là các bệnh có tiết dịch như lậu, chlamydia hay có sang thương đang tiến triển như herpes, giang mai).

Tóm lại các tác nhân gây bệnh đều hiện diện trong dịch tiết sinh dục, một số bệnh như herpes, sùi mào gà thường có sang thương ở mép âm hộ… Đây đều là những nguy cơ mà nhiều người còn khá chủ quan.

Với phần trình bày bên trên của tôi, có lẽ anh đã nhận thức được nguy cơ lây nhiễm của bản thân. Việc cần làm là tham gia xét nghiệm kiểm tra, đồng thời có ý thức hơn với hành vi của bản thân, đặc biệt là thói quen sử dụng bao cao su.

EM CÓ ĐỌC BÀI VIẾT NÀY TRÊN MẠNG, CÁC ANH CHO EM HỎI LÀ EM VẪN CÓ NGUY CƠ HIV KO Ạ

Cảm ơn
    596
    Quan hệ không xâm nhập có lây HIV
    Em đã quan hệ với gái mại dâm mà không sử dụng biện pháp an toàn. Lúc đó "cậu nhỏ" của em không đủ cương để thâm nhập. Xin hỏi như thế có lây HIV không?
    Chào anh,
    Như mô tả tình huống của anh, tôi có thể tạm hiểu là anh vẫn muốn có hành vi giao hợp bất kể việc có thể không sử dụng bao cao su. Dù không quan hệ thâm nhập, nhưng trong quá trình cố gắng, rất có thể anh đã có tiếp xúc giao hợp. Cả hai hành động đều tiềm tàng nguy cơ lây nhiễm HIV/AIDS và các bệnh lây truyền qua đường quan hệ tình dục nói chung.

Với hành vi này, nhiều người vẫn nghĩ đây chưa được gọi là giao hợp. Thực tế thì hoàn toàn ngược lại, ngay giây phút đầu tiên có sự tiếp xúc sinh dục, cho dù chỉ là mấp mé ở phía ngoài, đó vẫn được xem là đã có hành vi quan hệ xâm nhập. Lúc này, người đó đã có thể bị phơi nhiễm với HIV cũng như các bệnh lây truyền qua quan hệ tình dục như lậu, giang mai, herpes, sùi mào gà, viêm gan B, C…

Trong thực hành lâm sàng, rất nhiều trường hợp bệnh nhân đến khám vì sùi mào gà hay bị herpes sinh dục vẫn một mực khẳng định “chỉ mấp mé phía ngoài” như tình huống vừa nói. Do vậy, khi áp dụng biện pháp tình dục an toàn bằng bao cao su, người ta khuyến cáo rằng phải đeo bao cao su ngay từ lúc bắt đầu có tiếp xúc với âm đạo hay hậu môn của bạn tình.
    Với hành vi cọ xát bên ngoài, việc bạn tiếp xúc với dịch tiết sinh dục của đối tác là không thể tránh khỏi. Mặc dù nguy cơ thấp hơn hành vi giao hợp, song trên thực tế vẫn ghi nhận nhiều trường hợp bị lây nhiễm HIV và thường gặp hơn là các bệnh lây truyền qua đường tình dục (nhất là các bệnh có tiết dịch như lậu, chlamydia hay có sang thương đang tiến triển như herpes, giang mai).

Tóm lại các tác nhân gây bệnh đều hiện diện trong dịch tiết sinh dục, một số bệnh như herpes, sùi mào gà thường có sang thương ở mép âm hộ… Đây đều là những nguy cơ mà nhiều người còn khá chủ quan.

Với phần trình bày bên trên của tôi, có lẽ anh đã nhận thức được nguy cơ lây nhiễm của bản thân. Việc cần làm là tham gia xét nghiệm kiểm tra, đồng thời có ý thức hơn với hành vi của bản thân, đặc biệt là thói quen sử dụng bao cao su.

EM CÓ ĐỌC BÀI VIẾT NÀY TRÊN MẠNG, CÁC ANH CHO EM HỎI LÀ EM VẪN CÓ NGUY CƠ HIV KO Ạ
    Thông tin trên mạng thường nghiêng về lý thuyết. Bạn cần chúng tôi tư vấn chúng tôi trả lời rồi. Nếu không tin thì đừng hỏi nữa

22. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

pain (09-02-2015)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    53
    Không phải em ko tin, nếu ko tin em đã ko tìm đến chỗ các anh, nhưng nhiều luồng thông tin và bản thân thấy lo lắng nên vậy. Em cảm ơn anh.

Cảm ơn
    596
    Không phải em ko tin, nếu ko tin em đã ko tìm đến chỗ các anh, nhưng nhiều luồng thông tin và bản thân thấy lo lắng nên vậy. Em cảm ơn anh.
    Nếu đã tin chúng tôi tư vấn bạn không nên tìm đọc nhiều gây loạn thông tin, vì nhiều thông tin trên mạng không chính xác làm bạn thêm hoang mang.

25. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

pain (09-02-2015)

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,925

Bạn yên tâm mọi người không có tư vấn bừa cho bạn,nếu bạn cảm thấy không tin tưởng thì có quyền đi khám kiểm tra và xét nghiệm.

27. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

pain (09-02-2015)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    53
    Em cảm ơn các anh. Sau vụ này có thêm được nhiều kinh nghiệm và kiến thức để về sau mà biết tránh. Cứ suy nghĩ về hiv làm e nặng hết đầu, giờ chỉ cố sao mà gạt bỏ suy nghĩ đi cho thoải mái.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    53
    Em xin được hỏi thêm, khi hôn e có bị cắn nhẹ môi, lợi 2 cái, liệu có nguy cơ không?
    Thêm vài dòng tâm sự với anh em, e còn chưa quan hệ thâm nhập bao giờ, cho em hỏi ở tư thế cả 2 cùng đứng hôn, không dùng tay đưa vào, chưa cương cứng( mới hơi hơi tí), liệu có chẳng may vào đươc không ạ, và nếu vào thì dv có cảm giác j ko( như kiểu đau hay j đó). Em xin lỗi vì hỏi hơi nhìu và hơi ngơ

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Em xin được hỏi thêm, khi hôn e có bị cắn nhẹ môi, lợi 2 cái, liệu có nguy cơ không?
    Thêm vài dòng tâm sự với anh em, e còn chưa quan hệ thâm nhập bao giờ, cho em hỏi ở tư thế cả 2 cùng đứng hôn, không dùng tay đưa vào, chưa cương cứng( mới hơi hơi tí), liệu có chẳng may vào đươc không ạ, và nếu vào thì dv có cảm giác j ko( như kiểu đau hay j đó). Em xin lỗi vì hỏi hơi nhìu và hơi ngơ
    Hành vi hôn trong tài liệu lây nhiễm của WHO ko có

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này