Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 60 của 66

Chủ đề: 11/12/2014, tôi nhận kết quả HIV(+)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    8
    Trích dẫn Gửi bởi JordanLe Xem bài viết
    Em trai chủ thớt đâu rồi, cập nhật tình hình cho anh chuỵ em chia sẻ xem nào :d hihi ngóng tin em ghê
    Dạ anh ơi, em vẫn thấy bình thường. Ăn nhiều hơn, ngủ nhiều hơn. :3 Nhưng em vẫn chưa đi đăng ký điều trị được, vì em chưa có thời gian rảnh, chắc qua đợt thi cuối kỳ này em mới đi được anh. Em cám ơn anh đã quan tâm ạ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    121
    chào ban, mình cũng dang dieu trị và dang theo dõi, ban nen di dang ki som, de uong thuoc du phòng các bệnh cơ hội trước, ban cố gang lên nhé! chúc bạn nhiều bình an!

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi son86 Xem bài viết
    chào ban, mình cũng dang dieu trị và dang theo dõi, ban nen di dang ki som, de uong thuoc du phòng các bệnh cơ hội trước, ban cố gang lên nhé! chúc bạn nhiều bình an!
    Nhớ viết chữ bỏ dấu cho đều nhé, quy định của diễn đàn mà lỵ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    121
    Trích dẫn Gửi bởi songchungvoi_HIV Xem bài viết
    Nhớ viết chữ bỏ dấu cho đều nhé, quy định của diễn đàn mà lỵ

dạ, anh hiếu, e uống c r v được 6 ngày rồi anh, mai e di tái khám, bác sỹ nói e uống 1 thời gian sẽ làm mg của e khô lại, sao 1 tuần rùi, vẫn chưa thấy kết quả,m ngày nào cũng chấm thuốc, đau rát, a có ai rành về mg, nhiễm hiv liệu có hết mg được không anh? e sợ nó lắm luôn, ngứa ngáy khó chịu vô cùng! cảm ơn anh!

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    dạ, anh hiếu, e uống c r v được 6 ngày rồi anh, mai e di tái khám, bác sỹ nói e uống 1 thời gian sẽ làm mg của e khô lại, sao 1 tuần rùi, vẫn chưa thấy kết quả,m ngày nào cũng chấm thuốc, đau rát, a có ai rành về mg, nhiễm hiv liệu có hết mg được không anh? e sợ nó lắm luôn, ngứa ngáy khó chịu vô cùng! cảm ơn anh!
    Như hôm trước songchung chia sẻ với bạn về Mg rùi, nếu bạn có thời gian thì nên đế số 43/5 Phạm Văn Chiêu Gò Vấp (gần Chợ Thạch Đà) Phòng Khám Xóm Mới của BS Phấn vào các chiều từ thứ 2 đến thứ 6 từ 18g để BS xem và đốt cho bạn

6. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

son86 (14-01-2015)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    BQT xóa bài vì tính chất kỳ thị và thiếu hiểu biết, chia sẻ theo kiểu đã kích
    Lần sửa cuối bởi songchungvoi_HIV, ngày 15-01-2015 lúc 09:03.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Chào bạn . hichic . chia buồn với bạn nhưng bạn lạc quan lên nha . mình nên tin tưỡng vào y học . mà bạn nè bạn xn câch nguy cơ bao lâu vậy mới xn lần đầu no ra vậy lun đó hã

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi xinchuachomotcohoi Xem bài viết
    Chào bạn . hichic . chia buồn với bạn nhưng bạn lạc quan lên nha . mình nên tin tưỡng vào y học . mà bạn nè bạn xn câch nguy cơ bao lâu vậy mới xn lần đầu no ra vậy lun đó hã
    qhtd nguy cơ liên tục không thể bít được đã nhĩm từ lúc nào đâu bạn. bạn ấy cũng hoàn toàn khỏe mạnh

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    121
    Đừng quá lo lắng vì bên cạnh em vẫn còn nhiều người bệnh như em, thậm chí bất hạnh hơn em, anh cũng mới phát hiện, tất cả như sụp đổ, những dự định sẽ tan biến..... nhưng cũng nhờ anh chị em trong diễn đàn và một số người yêu thương, anh đã an yên trong bệnh. a đã điều trị và còn mắc thêm một số bệnh mà xã hội có ánh mắt nhìn không thiện cảm. cố lên em nhé. đăng kí điều trị ở nơi thuận lợi cho mình, chăm sóc cho mình nhiều hơn và sống cho đi yêu thương nhiều hơn.

Thành Viên Chính Thức mayman11's Avatar
    Cảm ơn
    42

Co nen

Chao ban minh moi tham gia dien dan hay co nen minh cung nhu ban khi cd4 cua minh chi con 196

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Số phận Xem bài viết
    Chao ban minh moi tham gia dien dan hay co nen minh cung nhu ban khi cd4 cua minh chi con 196
    Diendanhiv.vn rất vui khi bạn tham gia.Nhưng bạn lưu ý nên viết chữ có dấu.

Thành Viên Chính Thức mayman11's Avatar
    Cảm ơn
    42
    không sao đâu mà mình bị 4 năm mà mình ko biết đến mới xét nghiệm 3 tháng nấu được uống thuốc đã thấy sức khỏe tốt hơn nhiều ,,,cố gắng nên

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    8
    Đừng quá lo lắng vì bên cạnh em vẫn còn nhiều người bệnh như em, thậm chí bất hạnh hơn em, anh cũng mới phát hiện, tất cả như sụp đổ, những dự định sẽ tan biến..... nhưng cũng nhờ anh chị em trong diễn đàn và một số người yêu thương, anh đã an yên trong bệnh. a đã điều trị và còn mắc thêm một số bệnh mà xã hội có ánh mắt nhìn không thiện cảm. cố lên em nhé. đăng kí điều trị ở nơi thuận lợi cho mình, chăm sóc cho mình nhiều hơn và sống cho đi yêu thương nhiều hơn.
    Dạ anh, e cảm ơn ạ. Em sẽ cố gắng ạ. À anh cho e hỏi là khi uống thuốc thì Mg khô lại là sao ạ. ^_^ e hơi thắc mắc chỗ đó.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    8
    Trích dẫn Gửi bởi xinchuachomotcohoi Xem bài viết
    Mình xét nghiệm cách nguy cơ k đầy 2 tháng đâu bạn. Mình xét nghiệm ở bệnh viện đa khoa quận người ta bảo nghi ngờ, người ta bảo mình lên trung tâm y tế dự phòng thành phố để xét nghiệm khẳng định nhưng mình không biết chỗ đó đâu cả nên đi thẳng lên pauter mất 100k để xét nghiệm thì nhận kết quả Dương tính. :3

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    8
    Nhất định sẽ cố gắng bạn. Vì đã làm được gì cho mẹ đâu. hì. Vẫn còn yêu đời lắm.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    Được cảm ơn 5 lần trong 1 bài viết.
    Bạn an tâm đi thế nào cũng có thuốc chữa HIV sớm thôi.mình tin là như vây.
    Kể bạn nghe chuyện này nha. Mình cũng mới bị DT đây nè nhưng mình đi coi 10 ông thầy bói ông nào cũng nói mình sống tới 79t hết.(mình mới 27t thôi,cuộc đời còn dài mà)
    Bởi vậy mình rất an tâm.thế nào 5-7năm nữa là có thuốc chửa bệnh thôi. Hahaha.
    Cố gắn giữ gìn sức khoẻ thật tốt để được uống thuốc điều trị HIV vĩnh viễn nha.
    Anh chị em trong diễn đàn cùng nắm tay vì ngày mai tốt đẹp nào hehehehe.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Chào bạn, mình cũng bằng tuổi và cũng đang đợi kết quả xn vào thứ 3 này sẽ có. Mình cũng đang lo lắng vì có giâdc mơ đi du học đang dang dở mà lâu nay mìmh ấp ủ. Mình vào nc với bạn cho đỡ buồn nhé. Skhoẻ của bạn sao rồi?

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Em nên đi đăng ký điều trị sớm. Lúc trước anh phát hiện nhưng ko đăng ký điều trị để 3 năm sau giờ phải nằm bệnh viện cả tháng khổ lắm. Cố gắng tập thể dục ăn uống đầy đủ. Lạc quan lên

Thành Viên Mới Nỗi buồn sông hậu's Avatar
    Cảm ơn
    1
    thôi cố gắng lên ban ơi....mình cũng như ban biết được kết quả cũng tầm tháng 11....lúc cầm tờ kết quả trong tay rung lắm...khóc không ra nước mắt luôn...chạy xe mà hồn như không có ấy.....đầu tiên mình nghĩ tới là sợ gia đình biết mình bị H...sợ mang tiếng ố cho nhà...chứ thật ra chết thì mình cũng không gì lo lắm...vì đã đầu thai làm người thì ai không chết chỉ sớm hay muộn...rồi thơi gian và 1 đứa bạn đã cùng đồng hành vơi nên giờ cũng ngui ngoai được phần nào...hãy sống và cố sống và tập trung để sống....sống xem coi mình bị H thế này ai sẽ là người tốt, kẻ xấu với mình....biết được lòng người ra saoo......

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Nỗi buồn sông hậu đăng ký điều trị chưa

22. Những thành viên đã cảm ơn batdauvaketthuc cho bài viết này:

hoangmangstyle281 (10-04-2015)

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này