Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 38

Chủ đề: giúp em với Oral sex 27 và 44 ngày âm tính HIV Combo

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9

giúp em với Oral sex 27 và 44 ngày âm tính HIV Combo

Chào anh tuấn và moi nguòi em có. Nguy co la de gai mai dam os duong vât khoang 2 phut em da làm xét nhiêm combo vào các ngày 27 ngày sau nguy co va 44 ngày sau nguy co ket quả âm tính gần dây em mac các triệu trứng sốt nhẹ ve toi do nhiêt kế o miệng khoảng 37.4 độ liệu với kết quả như vậy em có bị nhiễm HIV không em lo quá ah chi giúp em với
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Trích dẫn Gửi bởi van den cua doi Xem bài viết
    Chào anh tuấn và moi nguòi em có. Nguy co la de gai mai dam os duong vât khoang 2 phut em da làm xét nhiêm combo vào các ngày 27 ngày sau nguy co va 44 ngày sau nguy co ket quả âm tính gần dây em mac các triệu trứng sốt nhẹ ve toi do nhiêt kế o miệng khoảng 37.4 độ liệu với kết quả như vậy em có bị nhiễm HIV không em lo quá ah chi giúp em với
    Bạn hoàn toàn yên tâm hai kết quả này với phương pháp HIV Combo và càng yên tâm với hành vi chỉ kích dục bằng miệng :

Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

van den cua doi (28-11-2014)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Liêu em có phải di xét nhiêm nua không anh vi em sợ combo ngày 44 không tìm duoc kháng thể với lại mấy ngày nay em bị sốt nhẹ về tôi do nhiet kế o miệng 37.4 lai còn mêt nua em lo quá

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    304
    Ko có nguy cơ nên không cần xét nghiệm nữa, bạn an toàn 100%

6. Những thành viên đã cảm ơn ptsu3 cho bài viết này:

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Liêu em có phải di xét nhiêm nua không anh vi em sợ combo ngày 44 không tìm duoc kháng thể với lại mấy ngày nay em bị sốt nhẹ về tôi do nhiet kế o miệng 37.4 lai còn mêt nua em lo quá
    Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không cần xét nghiệm nữa.

8. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Em cảm on ah nhung may ngày nay em bị sot nhe ve toi rui met nua em do nhiet o miệng cao nhat là 37.4 liêu em co phai triệu trứng hiv không. Hay bênh gi ah tu van giúp em voi em xét nhiêm combo o benh vien hong ngoc 44 ngay tim ra khang the hiv khong anh

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,924
    Em cảm on ah nhung may ngày nay em bị sot nhe ve toi rui met nua em do nhiet o miệng cao nhat là 37.4 liêu em co phai triệu trứng hiv không. Hay bênh gi ah tu van giúp em voi em xét nhiêm combo o benh vien hong ngoc 44 ngay tim ra khang the hiv khong anh
    Nhắc nhở bạn viết chữ Việt có dấu khi tham gia diễn đàn.

Tuanmecsedec đã khẳng định cho bạn rồi còn hỏi triệu chứng gì nữa.

11. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    liệu 37.4 có ơ miệng có phải là bị sốt không anh ngoài hiv ra liệu em có mắc bệnh gì nữa không và 44 ngày xét nhiệm combo ở bệnh viện hồng ngọc có tìm ra kháng thể không anh em nge nói combo chỉ chính xác vào tuần 4 liệu em xét nhiệm 44 ngày với combo tốt hơn tìm kháng thể không anh giúp em nốt lần này em cảm ơn nhiều

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    [QUOTE=van den cua doi;189617]liệu 37.4 đo nhiệt kế miệng có phải là bị sốt không anh ngoài hiv ra liệu em có mắc bệnh gì nữa không và 44 ngày xét nhiệm combo ở bệnh viện hồng ngọc có tìm ra kháng thể không anh em nge nói combo chỉ chính xác vào tuần 4 liệu em xét nhiệm 44 ngày với combo tốt hơn tìm kháng thể không anh giúp em nốt lần này em cảm ơn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9

van den cua doi

liệu 37.4 có ơ miệng có phải là bị sốt không anh ngoài hiv ra liệu em có mắc bệnh gì nữa không và 44 ngày xét nhiệm combo ở bệnh viện hồng ngọc có tìm ra kháng thể không anh em nge nói combo chỉ chính xác vào tuần 4 liệu em xét nhiệm 44 ngày với combo tốt hơn tìm kháng thể không anh giúp em nốt lần này em cảm ơn nhiều[/QUOTE]

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9

Exclamation xét nhiệm combo 44 ngày

Liệu 37.4 đo nhiệt kế miệng có phải là bị sốt không anh ngoài hiv ra liệu em có mắc bệnh gì nữa không và 44 ngày xét nhiệm combo ở bệnh viện hồng ngọc có tìm ra kháng thể không anh em nge nói combo chỉ chính xác vào tuần 4 liệu em xét nhiệm 44 ngày với combo tốt hơn tìm kháng thể không anh giúp em nốt lần này em cảm ơn nhiều[/QUOTE][/QUOTE]

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    28
    Liệu 37.4 đo nhiệt kế miệng có phải là bị sốt không anh ngoài hiv ra liệu em có mắc bệnh gì nữa không và 44 ngày xét nhiệm combo ở bệnh viện hồng ngọc có tìm ra kháng thể không anh em nge nói combo chỉ chính xác vào tuần 4 liệu em xét nhiệm 44 ngày với combo tốt hơn tìm kháng thể không anh giúp em nốt lần này em cảm ơn nhiều
    [/QUOTE][/QUOTE]
    HIV ko có triệu chứng giai đoạn đầu, bạn không thể chỉ dựa vào triệu chứng để kết luận có H hay không. Chỉ xn máu mới có thể biết chính xác. Combo là pp xn kết hợp tìm kháng nguyên và kháng thể, vì vậy ko nhất thiết phải chính xác thời điểm 4 tuần, mà từ 4 tuần trở đi đến suốt đời, kết quả xn combo luôn có giá trị. Bạn đã có 44 ngày xn combo âm tính thì quá yên tâm rồi, hơn nữa hành vi os lại ko có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    [/QUOTE] HIV ko có triệu chứng giai đoạn đầu, bạn không thể chỉ dựa vào triệu chứng để kết luận có H hay không. Chỉ xn máu mới có thể biết chính xác. Combo là pp xn kết hợp tìm kháng nguyên và kháng thể, vì vậy ko nhất thiết phải chính xác thời điểm 4 tuần, mà từ 4 tuần trở đi đến suốt đời, kết quả xn combo luôn có giá trị. Bạn đã có 44 ngày xn combo âm tính thì quá yên tâm rồi, hơn nữa hành vi os lại ko có nguy cơ.[/QUOTE] Da em cảm ơn liệu với 27 và 44 ngày với combo có ca nào âm tính rùi lại bị không anh với hành vi os em lo quá vì em chua quan hệ tình dục bao giờ dây là lần đầu tiên chỉ os nhưng là với gái maxa

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    28
    HIV ko có triệu chứng giai đoạn đầu, bạn không thể chỉ dựa vào triệu chứng để kết luận có H hay không. Chỉ xn máu mới có thể biết chính xác. Combo là pp xn kết hợp tìm kháng nguyên và kháng thể, vì vậy ko nhất thiết phải chính xác thời điểm 4 tuần, mà từ 4 tuần trở đi đến suốt đời, kết quả xn combo luôn có giá trị. Bạn đã có 44 ngày xn combo âm tính thì quá yên tâm rồi, hơn nữa hành vi os lại ko có nguy cơ.[/QUOTE] Da em cảm ơn liệu với 27 và 44 ngày với combo có ca nào âm tính rùi lại bị không anh với hành vi os em lo quá vì em chua quan hệ tình dục bao giờ dây là lần đầu tiên chỉ os nhưng là với gái maxa[/QUOTE]
    Bạn đọc bài của anh Tuấn ko? Bản thân hành vi OS đã được cho là ko có nguy cơ, bạn có 44 ngày xn combo âm tính cũng đã nói lên điều đó, bạn lên đây post câu hỏi thì mọi người tư vấn bạn phải tin tưởng, ko tin thì bạn hỏi làm chi vậy?

19. Những thành viên đã cảm ơn xboxvn cho bài viết này:

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    HIV ko có triệu chứng giai đoạn đầu, bạn không thể chỉ dựa vào triệu chứng để kết luận có H hay không. Chỉ xn máu mới có thể biết chính xác. Combo là pp xn kết hợp tìm kháng nguyên và kháng thể, vì vậy ko nhất thiết phải chính xác thời điểm 4 tuần, mà từ 4 tuần trở đi đến suốt đời, kết quả xn combo luôn có giá trị. Bạn đã có 44 ngày xn combo âm tính thì quá yên tâm rồi, hơn nữa hành vi os lại ko có nguy cơ.
    Da em cảm ơn liệu với 27 và 44 ngày với combo có ca nào âm tính rùi lại bị không anh với hành vi os em lo quá vì em chua quan hệ tình dục bao giờ dây là lần đầu tiên chỉ os nhưng là với gái maxa
    Bạn yên tâm OS không có nguy cơ với HIV. Bạn đã xét nghiệm âm tính rồi không cần lo lắng nữa.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Em cảm ơn anh chị cho em hỏi em đó nhiệt kế ở miệng vao tối là 37.4 mà vào khoảng 6 giờ đến 9 giờ thì trở lại bình thường có phải là. Bị sốt nhẹ không anh chị ma khoảng đó em cảm thấy. Người hơi mệt liệu có. Phải em bị bệnh gì qua lần os đó. Không có. Ca nào os mà bị. Hiv chua ạ em cảm ơn anh chị. Nhiều

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    28
    Em cảm ơn anh chị cho em hỏi em đó nhiệt kế ở miệng vao tối là 37.4 mà vào khoảng 6 giờ đến 9 giờ thì trở lại bình thường có phải là. Bị sốt nhẹ không anh chị ma khoảng đó em cảm thấy. Người hơi mệt liệu có. Phải em bị bệnh gì qua lần os đó. Không có. Ca nào os mà bị. Hiv chua ạ em cảm ơn anh chị. Nhiều
    Trả lời rồi thì phải tin, được ko bạn, làm ơn đọc và tin dùm cái. Các anh chị ko tư vấn bừa bãi đâu bạn ạ

23. Những thành viên đã cảm ơn xboxvn cho bài viết này:

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    37, 4 độ đâu phải là sốt. Do bạn lo lắng quá thôi.
    OS không có nguy cơ với HIV bạn đã xét nghiệm âm tính rồi yên tâm không cần XN nữa nhưng vui lòng XN giang mai và viêm ganb.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Em cảm ơn nhiều chúc anh chị ngủ. Ngon ạ

26. Những thành viên đã cảm ơn van den cua doi cho bài viết này:

Nguyen Ha (28-11-2014)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Em cảm ơn Anh Tuấn nhiều chúc anh co một giấc ngủ ngon

28. Những thành viên đã cảm ơn van den cua doi cho bài viết này:

Tuanmecsedec (28-11-2014)