Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 27 của 27

Chủ đề: Quan hệ tình dục không dùng bào cao su

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em có dủ đi rồi mà nó kô chju đi.cứ chốn e.hỏj có e có bị sao ko.thì nó bảo ko.bác sj tư vấn kiểu gj nữa.uống thuốc kủng chết mà ko uống kủng chết.gjờ em pảj sao.kêu ngừơj ấy đi xét nghien thj ko dc

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    M thAy theo kinh nghiệm của mọi người và trên diên đàn thì uống thuốc thi phải uống 2 thuốc kết hợp từ đầu,chứ uống 1 thuốc m sợ k hiệu quả,thế cô gái đó thuộc đối tượng nào,có phải gmd k? Bạn cứ nt cho cô ấy bảo bạn bi hiv rôi,xem thai độ của cô ây ntn.m cung đã thuộc trường hợp như bạn là qh vs nguoi quen qua mang k dung bcs,m cung lừa dc cô ấy 2 lần đi xn sau lần qh với người yêu cũ của cô ây ,lần đó cô ây co dung bcs,lần xn m đưa cô ây đi sau 2 tháng và 3 tháng 10 ngày so với lần qh trước khi qh vs m,nên m cũng yên tâm hơn,nhưng vẫn đợi 3 tháng để đi xn,đen nay mới dc 10 tuần

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi chuhuuda@gmail.com Xem bài viết
    Anh ơi.gjờ mà đổi thuốc thì kủng đã qúa 72 rồi.mà giờ có uống thuốc bổ xung củng qúa 72h rồi.cho e xjn ý kiến kủa a di ak
    Em có dủ đi rồi mà nó kô chju đi.cứ chốn e.hỏj có e có bị sao ko.thì nó bảo ko.bác sj tư vấn kiểu gj nữa.uống thuốc kủng chết mà ko uống kủng chết.gjờ em pảj sao.kêu ngừơj ấy đi xét nghien thj ko dc

Mình kêu bạn bổ sung được cứ bổ sung đi,tùy bạn.
    Còn Bác sĩ kia tư vấn kiểu thì tào lao thật ( Cái gì uống thuốc cũng chết mà không uống cũng chết )

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

xin hỏi các chuyên gia tư vấn

Sau 1 lần qhệ không an toàn vớj 1 cô gáj.sau khi qhệ xog thì e kảm thấy sợ và đã tới 1 trung tâm tư vấn và họ chỉ cho e cách dùng thuốc chống phơi nhiễm là dùng loại thuốc Tenoforin.ngày uống 1 vien.ngày đầu tiên uống thì e thấy sốt nhẹ,đau đầu.kém ăn,mất ngủ,đổ mồ hôi vào đêm,rát họng.sau 5 ngày uống thuốc,e có tới trung tâm tư vấn khác ở hà nội thì được các chuyên gia nói.uống 1 loạj Tenoforin thì không có tác dụng chống phơi nhiễm.ngay sau đó e đã sang thuốc khác là zidomjdjn +lamivudin.vậy theo anh chị đấy có phải là dấu hiệu của bệnh hiv không ak.chưa được 1 tuần mà em đã thấy dấu hiệu như vậy.giờ e đang rất sợ.mặc dù em đã đổi thuốc rồi nhưng kủng đả qúa 72h rồi.2 hôm nay e lại thấy đau khớp đấu gối nữa.e giờ đang hoang mang lắm.xin a,chi tư vấn dùm e

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    BQT nhắc nhở bạn chuhuuda@gmail.com lần nữa. Yêu cầu bạn không lập thêm chủ đề mới với cùng 1 hành vi nguy cơ. Còn thắc mắc bạn post tiếp vào chủ đề này mà bạn đã lập.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Sau 1 lần qhệ không an toàn vớj 1 cô gáj.sau khi qhệ xog thì e kảm thấy sợ và đã tới 1 trung tâm tư vấn và họ chỉ cho e cách dùng thuốc chống phơi nhiễm là dùng loại thuốc Tenoforin.ngày uống 1 vien.ngày đầu tiên uống thì e thấy sốt nhẹ,đau đầu.kém ăn,mất ngủ,đổ mồ hôi vào đêm,rát họng.sau 5 ngày uống thuốc,e có tới trung tâm tư vấn khác ở hà nội thì được các chuyên gia nói.uống 1 loạj Tenoforin thì không có tác dụng chống phơi nhiễm.ngay sau đó e đã sang thuốc khác là zidomjdjn +lamivudin.vậy theo anh chị đấy có phải là dấu hiệu của bệnh hiv không ak.chưa được 1 tuần mà em đã thấy dấu hiệu như vậy.giờ e đang rất sợ.mặc dù em đã đổi thuốc rồi nhưng kủng đả qúa 72h rồi.2 hôm nay e lại thấy đau khớp đấu gối nữa.e giờ đang hoang mang lắm.xin a,chi tư vấn dùm e
    Ko ai chẩn đóan HIV qua triệu chứng. Bạn yên tâm điều trị phơi nhiểm đi, tuân thủ điều trị thành công rất cao chưa trường hợp nào thất bại. Ai uống thuốc cũng đều gặp tác dụng phụ nhưng đều đã vượt qua nên bạn cố gắng điều trị đi.

Thành Viên Chính Thức chacemchetwa's Avatar
    Cảm ơn
    25
    Anh ơi.bác sĩ bảo.giờ mà đổi thuốc thì củng qúa 72h rồi.mà giờ có uống bổ xung thêm kủng đã qúa 72h rồi.a cho em xin ý kiến của anh nên thế nào bây giờ ạ
    Bạn đã gặp trực tiếp bs tư vấn thì cứ theo bs đó căn dặn mà uống. Canh đúng giờ uống để đảm bảo thành công.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này