loilamtrongdoi đã viết:
anh Đại_thiếu_gia ơi xin anh một lời khuyên nhé...em không hiểu sao em đã xét nghiệm âm tính tại thời điểm là 3 tháng rưỡi rồi mà em vân lo lắng vô cùng anh ạ....em đã vào nhiều trang web nói về hiv tại việt nam thì thấy chưa có nơi nào khẳng định chính xác là 3 tháng âm tính là chính xác 100% cả. mà chỉ có ở diễn đàn hiv nói là 100% thôi, tại sao lại vậy ? có khi nào diẽn đàn đang an ủi cho những người như tụi em không...em rất phục anh về những kiến thức về hiv mà anh có quá..giá như em biết sớm hơn những kiến thức này thì em đâu phải lo lắng như bây giờ đâu...mong anh cho em thêm 1 lời tư vấn nũa. em cảm ơn anh

Đại_thiếu_gia coi thông tin về các bạn hết cái diễn đàn này và từng tiếp xúc rất nhiều người như Bạn, Đại_thiếu_gia hỏi tham khảo đại đa số các bạn sau khi xét nghiệm Âm Tính HIV ở tháng thứ 3 đều vẫn còn lo lắng không biết đã an toàn thoát nạn hay chưa?tất cả đều chưa yên tâm, Đại_thiếu_gia rất hiểu tâm lý của các bạn,khi đứng trước sự sống và chết con người Ta lúc nào cũng muốn 100% là phải sống không được chết,cho nên Các bạn đã đến cái diễn đàn này,tìm hiểu và hỏi, cũng nói với các bạn diễn đàn này được cấp phép hoạt động số 419/GP-BC ngày 01/10/2004.như vậy là đã gần 5 năm rồi,trong 5 năm hoạt động những thành viên có đủ kiến thức tư vấn cho các bạn về lỉnh vực HIV, họ đều có kiến thức, họ đều được học, nên mới tư vấn cho Các bạn.
(có khi nào diẽn đàn đang an ủi cho những người như tụi em không ), không có chuyện đó đâu bạn, nếu các bạn có nguy cơ thì những người ở đây sẽ nói là có, để cho các bạn còn biết tự kiểm tra bản thân, phòng tránh cho cộng đồng.Đại_thiếu_gia và các bạn ở đây là 1 trong những con người sẽ góp phần cho tuyên truyền phòng chống HIV/AIDS.