demdinhmenh đã viết:
Anh ơi cho em hỏi chút!
Em quan hệ với GMD có sử dụng BCS từ đầu đến cuối, sau khi quan hệ xong em đã kiểm tra BCS không thấy bị thủng và rách. (BCS này của nhà nghỉ, em ko biết có bị kim châm không, hjc, với lại GMD đeo BCS cho em, ko biết nó có làm thủng lỗ nhỏ nào ko). Sau đó 3 ngày các triệu chứng lần lượt xuất hiện(theo thứu tự): Viêm họng(khỏi sau 7 ngày), nổi hạch,trắng lưỡi, ho, toát mồ hôi ban đêm (1 lần), đau nhức cơ khớp (đôi khi còn bị giật), ngứa (giống hệt như kiến cắn, thỉnh thoảng xuất hiện ở mọi nơi trên cơ thể, chủ yếu ở cổ và tay), sốt nhẹ (xuất hiện bất kỳ lúc nào trong ngày mà mỗi lần chỉ khoảng 2-3 tiếng rồi trở lại bình thường, 6 tuần nay vẫn chưa khỏi), rát trên vòm miệng(ko biết có phải loét không?)..............Đến nay đã được 44 ngày kể từ ngày có nguy cơ, các triệu chứng vẫn xuất hiện dù có giảm đi chút ít. Em đã đọc nhiều bài trên diễn đàn nói rằng H là không có triệu chứng, em cũng tin như vậy, nhưng không hiểu sao em lại gặp nhiều triệu chứng đến vậy, hơn nữa những triệu chứng này em rất ít gặp (hầu như không bao giờ gặp và em còn là người có sức đề kháng rất tốt, rất ít khi bị ốm và viêm họng) làm em vô cùng lo lắng .Rất mong anh tư vấn cho em, TH của em có nguy cơ không? Những triệu chứng của em có nói lên điều gì không? và có cần phải đi xét nghiệm không?
Cảm ơn anh rất nhiều!

Đại_thiếu_gia đã xem lý lịch của Bạn và trong lý lịch đã được nhiều người nói với bạn là không có nguy cơ, nhưng bạn vẫn còn lo lắng ám ảnh suốt đến ngày hôm nay,bây giờ vào đây hỏi Đại_Thiếu_Gia.
Bạn có biết tại sao các nhà chuyên môn kêu bạn và tất cả mọi người muốn phòng các bệnh về tình dục là phải mang Bao Cao Su khi quan hệ tình dục không? là vì Bao cao su là 1 vách ngăn không có bất cứ virus nào xâm nhập vào đường dương vật và âm đạo.Bạn đã sử dụng bao cao su, có nói không bị rách, vậy bạn sợ bị lây nhiễm bằng đường nào? .
Bạn sợ cô gái kia dùng cây kim châm lổ nhỏ ở bao cao su, bạn có suy nghĩ cũng khôi hài thật, Đại_thiếu_gia gợi ý cho bạn nên đăng ký vào trường nghệ thuật sân khấu, chuyên tấu hài, với bạn rất phát triển và thành công.Cũng xin nói với bạn giả sử có như lời bạn nói thì các cô gái kia không dại làm vậy đâu,trong trường hợp như thế các cô gái sẽ có nguy cơ bị nhiễm các bệnh từ Bạn, vì tinh dịch sẽ chảy ra từ lổ châm kim ấy.Nói là nói phân tích vậy thôi là gì không có chuyện khôi hài như thế này, Có 1001 cách trả thù kiểu như bạn suy nghĩ,kiểu như bạn suy nghĩ chưa phải là thượng sách.