Trang 85 của 85 Đầu tiênĐầu tiên ... 3575838485
Kết quả 1,681 đến 1,684 của 1684

Chủ đề: Những câu hỏi thiếu kiến thức, hoang tưởng. Cần đọc kiến thức trên diễn đàn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Nói chuyện với người lạ

Chào bác sĩ em có một vấn đề này cần tư vấn ạ, chuyện là tối hôm qua có một người lạ chạy ngang hỏi đường em, em chỉ xong rồi thì một lúc người ta lại quay lại hỏi nữa, lúc đó trời tối đứng gần em quá, em sợ bị người ta đâm kim tiêm, tại người đó đi tìm nhà người thợ xăm, với lạ mặt nên em sợ, kiểu hỏi đường bị nhây nó khiến em phải suy nghĩ ạ
    Lần sửa cuối bởi Trần Huy, ngày Hôm qua lúc 21:04. Lý do: Xin tư vấn giúp em

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Anh cho em hỏi , hôm nay em có đi mua sắm, thì chỗ đó đông người lắm, lúc em đang đứng thì có một người cứ đứng sát em, và lúc đó em không để ý, và một lát hồi , bỗng dưng em giật mình vì người đó chọt vào eo em, em đau , em giật mình quay qua, thì thấy bàn tay người đó vừa rút lại, em thấy có vật trắng trắng mà người đó quơ qua nhanh quá, em lo quá, không biết có phải người đó quẹt kim đâm kim vào em không, nếu là ngón tay thì sao, em có kiểm tra cơ thể, thì có vết tròn đỏ, có tí máu, anh tư vấn giúp em nha, em lo quá

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    29
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ em cảm ơn anh Tuấn ạ, với anh cho em hỏi thêm là hôm nay em đi vệ sinh công cộng xong có một giọt nước lạ không biết ở đâu trên trần rơi trúng vào dương vật đầu khấc em. Em hỏi ra thì bác lao công bảo là do ở trên nhà vệ sinh ở tần trên thấm nước xuống. Sau đó khoảng 5 phút sau em mới về nhà rửa dương vật được. Vậy anh cho em hỏi lỡ nước giọt vào dương vật em là nước tiểu hoặc máu hay dịch của người khác thì có nguy cơ với bệnh nào không ạ em cảm ơn anh trước nhé ạ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.

Lo lắng máu dính lên tay

Em chào anh Tuấn. Trường hợp của em là tối hôm qua em đi xe tốc hành, có 1 cậu thanh niên niên ngồi cạnh em, thỉnh thoảng cậu ấy lại thò tay ra nắm tay em cứ như vậy mấy lần, sau đó em nói thì cậu đó thôi, lúc đèn sáng thì em thấy bàn tay của người đó bị bong tróc đã, bàn tay của em không có vết thương hở, do em dùng xà phòng và nước rửa chén nên da tay bị mỏng đỏ và rát rồi em còn đưa tay lên xoa vào mặt nữa. Như vậy em có nguy cơ lây nhiễm HIV không anh

Trang 85 của 85 Đầu tiênĐầu tiên ... 3575838485

Thông tin về chủ đề này