Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Chạm vào âm đạo xong lỡ chạm vào vết thương

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1

Chạm vào âm đạo xong lỡ chạm vào vết thương

Cho em hỏi ạ chuyện là vào 4 ngày trước vào em có bị té xe bị 1 vết thương hở khá to và chảy máu xong em có về nhà rửa qua vết nước thôi ạ lúc này đang là 3h14 sau đó vào lúc 4h em có chạm tay vào âm đạo và hậu môn của bạn gái em bằng ngón tay. Đang sờ thì em thấy ngứa ở chổ vết thương mới té lúc này em quên mất em lấy ngón tay vừa sờ vào chạm thẳng vào vết thương lúc đó chỉ còn chảy mỡ và có ít máu vậy cho em hỏi bạn gái em không bị hiv thì em có nguy cơ không ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Trích dẫn Gửi bởi NguyenDat987 Xem bài viết
    Cho em hỏi ạ chuyện là vào 4 ngày trước vào em có bị té xe bị 1 vết thương hở khá to và chảy máu xong em có về nhà rửa qua vết nước thôi ạ lúc này đang là 3h14 sau đó vào lúc 4h em có chạm tay vào âm đạo và hậu môn của bạn gái em bằng ngón tay. Đang sờ thì em thấy ngứa ở chổ vết thương mới té lúc này em quên mất em lấy ngón tay vừa sờ vào chạm thẳng vào vết thương lúc đó chỉ còn chảy mỡ và có ít máu vậy cho em hỏi bạn gái em không bị hiv thì em có nguy cơ không ạ
    Bạn gái không bị HIV thì mắc mớ gì có nguy cơ.

Thông tin về chủ đề này