Trang 79 của 86 Đầu tiênĐầu tiên ... 29697778798081 ... CuốiCuối
Kết quả 1,561 đến 1,580 của 1708

Chủ đề: Những câu hỏi thiếu kiến thức, hoang tưởng. Cần đọc kiến thức trên diễn đàn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Nước bọt của người bị nhiễm HIV bắn vào mắt

Trường hợp của em là sáng nay em đi làm đang dừng đèn đỏ thì có người ăn xin đến đứng đầu xe máy xin tiền, người ăn xin đó đang nói thì nước bọt của người đó bắn vào mắt của em, cho em hỏi nếu người đó bị nhiễm HIV trong nước bọt có lẫn máu. Như vậy em có nguy cơ lây nhiễm HIV không Anh Tuấn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em chào Anh Tuấn. Sáng nay em đến cty làm việc e đang đi thì 1 đàn chim bồ câu đậu ở trên nóc nhà nó bay xuống làm lá cây và bụi bẩn ở trên nóc nhà rơi xuống đầy đầu em và vào cả mặt và mắt của em nữa. Như vậy em có nguy cơ lây nhiễm HIV không anh Tuấn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    5
    Được cảm ơn 1 lần.

Tinh dịch bắn vào mắt

Chào anh chị .Trường hợp em có đi tolet ở một siêu thị, trong lúc em đứng ở bồn vệ sinh nam dạng đứng thì có một người nam đi lại đứng kế bên có nhìn dương vật em có nói này nọ về tình dục, em thấy vậy em cố gắng đi thật nhanh mà tự nhiên có 1 giọt nước hay giọt dịch văng vào mí mắt em..em đang lo không biết người nam đó có thủ dâm hay kích thích gì có thể nào văng qua mắt em không.!.nếu chẳng may giọt đó có chứa dịch HIV thì em sẽ nguy cơ không ? Dạ em cám ơn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em chào Anh Tuấn. Chiều hôm qua em đi làm về em có ghé chợ mua 1 bó rau, về nhà em đem ra nhặt em đang ngồi nhặt rau thì bị nước bẩn ở trong bó rau bắn vào mắt của em. Như vậy em có nguy cơ lây nhiễm HIV không anh Tuấn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em chào Anh Tuấn. Tối hôm qua em đi làm, do trời tối em không biết chạm tay vào đâu, lúc em đưa tay lên mũi để ngửi thì em thấy có mùi tanh, em liền đi đến chỗ ánh đèn để em kiểm tra bàn tay thì thấy có 1 vết máu trên ngón tay, tay em không có xây xát gì cả, em chỉ mới đưa lên gần sát lỗ mũi để ngửi thôi, chứ chưa có chạm vào mũi, xong em đi rửa tay. Như vậy em có nguy cơ lây nhiễm HIV không Anh Tuấn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em chào Anh Tuấn.Tối hôm qua em đi làm có lấy chai nước để trong cốp xe để uống, đang uống thì thấy có mùi tanh và hắc, uống xong em vứt chai đi, sáng nay về nhà em mới nghĩ ra chai nước của em để trong cốp mấy ngày rồi, mà xe em hay để ở công trường và hay dựng ở những nơi công cộng cốp xe nhiều lúc em quên không đóng, không biết có ai mở cốp ra rồi cho máu vào chai nước của em không nữa, do trời tối em lấy chai nước em không có để ý. Như vậy em có nguy cơ lây nhiễm HIV không anh Tuấn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trường hợp của em là em có chai nước lọc em uống giữa chừng thì em để chai nước ở thành bờ kè, em đi nghe điện thoại nghe xong em quay lại lấy uống tiếp, uống xong em thấy có mùi tanh và hắc, do trời tối em không có để ý nên em vứt vỏ chai luôn, chỗ bờ kè đó nhiều người đi lại không biết có ai lấy máu hay tinh dịch cho vào chai nước của em rồi em uống vào miệng em lại bị chảy máu chân răng. Như vậy em có nguy cơ lây nhiễm HIV không anh Tuấn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Mong anh chị tư vấn giúp với ạ

Sáng nay e ngủ dạy liền nhớ là mới mơ 1 giấc mơ trong xe ông tài xế chở ra nghĩa địa nào đó toàn kim tiêm ma túy và nhiều người nghiện đang chích ở đó lúc đó e nhớ là e mơ đạp phải nên e sợ quá giật mình dậy hóa ra là mơ nhưng e có đọc báo nói những gì mình mơ mà nhớ thường thì nó là sự thật nên e hoang mang sáng giờ mong anh chị tư vấn giúp có sao không ạ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Trường hợp của em có nguy cơ không ạ

Tối qua em tự cắt móng chân tại nhà lỡ cắt sâu có bị chảy ít máu, sáng nay vẫn còn hơi rát. Rồi sáng nay em có đi chung với bạn em để khám bệnh trong bệnh viện. Bạn em đi sơ ý đạp dép trúng vết thương của em. Dạ cho em hỏi trường hợp dép bạn đó có dính máu trong bệnh viện đạp trúng thì em có nguy cơ nhiễm không ạ. Em xin cảm ơn.

Thành Viên Chứng Bệnh Tâm Thần Lo Lắng. Lê tri's Avatar
    Cảm ơn
    0

Quá giang xe

Chào anh chị, em có chạy xe thấy chị kia e có cho chị quá giang em cũng nói chuyện vui vẻ, nhưng về tới nhà e nghĩ lo sợ chị đó ngồi sau đâm kim em quá

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em chào Anh Tuấn. Sáng nay em có đi vệ sinh của nhà vệ sinh công cộng của cty, thì bị nước ở bồn cầu bắn vào hậu môn mà hậu môn em đang bị rách và chảy máu. Như vậy em có nguy cơ lây nhiễm HIV không ạ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em chào Anh Tuấn. Sáng nay em đi làm về em thay quần áo để ngắm thì thấy có vết máu dính sau lưng áo do làm đêm em cũng không biết dính máu lúc nào, em liền cho xà phòng vào chỗ vết dính máu em dùng 2 bàn tay chà sạch vết máu và giặt sạch xong đem phơi. Như vậy em có nguy cơ lây nhiễm HIV không Anh Tuấn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em chào Anh Tuấn. Tối hôm qua em đi ăn cơm tấm, sườn nướng không được chín, do trời tối nên em không để ý thìa và nĩa em lấy để ăn cơm tấm có bị dính máu không nữa, thì thấy trong miệng có mùi tanh như máu. Anh cho em hỏi nếu trong đĩa cơm và thìa để xúc cơm ăn, miệng em lại bị chảy máu chân răng mà em ăn vào. Như vậy em có nguy cơ lây nhiễm HIV không anh Tuấn

Thành Viên Chứng Bệnh Tâm Thần Lo Lắng. Lê tri's Avatar
    Cảm ơn
    0

E xin chia xẻ

Em chào anh chị e xin tư vấn ,e đi bộ làm về e bị lật bàn chân e đau nhói ở mé bên gót e sợ bị giẫm đạp,kim tiêm quá

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    5
    Được cảm ơn 1 lần.

Nguy cơ uống cafe trá hình

Anh chị cho em hỏi. trường hợp mình uống sting mà chẳng may trong ly đó có dịch âm đạo mà môi bị nứt do khô môi vậy có nguy cơ không anh chị ?

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi Dunglasonho Xem bài viết
    Anh chị cho em hỏi. trường hợp mình uống sting mà chẳng may trong ly đó có dịch âm đạo mà môi bị nứt do khô môi vậy có nguy cơ không anh chị ?
    Không có nguy cơ. HIV không lây nhiễm như vậy.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    5
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ em cám ơn.em Ly em uống có đá em sợ nó lạnh sẽ giúp tế bào HIV giử được lâu.trường hợp em là hoàn toàn không có nguy cơ hả anh chị ?

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Lo lắng về nước bọt và máu trong quá trình làm đồ ăn

Em chào anh Tuấn và mọi người,
    em muốn hỏi về trường hợp của em như sau

sáng nay khi em mua đồ ăn sáng thì cô bán hàng vẫn đang cắn trái táo để ăn, rồi cô phun miếng táo trong miệng ra rồi lấy tay lau. Cô không lau tay lại hay rửa tay mà trực tiếp lấy tay đó để bóc rau và hủ tiếu bỏ vào chảo để xào lên bán cho em

đến trưa nay em thấy cô cầm sổ đi vào khoa tham vấn H của quận nên hiên tại em đang rất lo lắng

nếu như tay cô có dính nước bọt hay máu và dính vào rau lúc cô bóc lên thì em có bị lây không ạ

miệng em đang bị nhiệt miệng ạ
    em cảm ơn anh chị
    Lần sửa cuối bởi Thangdang, ngày 11-12-2023 lúc 16:27. Lý do: Bổ sung chi tiết

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Người lạ đá vào mông

T7 tuần trước e có trực gác ở ủy ban , lúc đó có vài dân quân là e quen mà trong lúc e đang nói chuyện với bạn thì có ai đá vào mông e lúc đầu e tưởng là bạn giỡn e phủi tay không nhìn lúc sau lại đá tiếp e quay lại hỏi thì bạn e nói không phải nó làm và nó nói ông kia đá m 2 lần xong đi ra về rồi . E có nguy cơ gì không ạ mong anh chị tư vấn rõ giúp em với ạ sợ họ hại r chạy ghê

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    29

Question Lo lắng khi ăn hộp kem có vết bẩn

Em có đặt 1 phần thức ăn kèm kem tráng miệng. Lúc ăn kem thì e thấy vài các hạt nâu li ti trong kem (không tan) và trên mép trong của hộp kem có vết bẩn màu nâu nhỏ.
    Em không chắc là do thành phần của kem hay có người bỏ gi đó vào. Anh chị cho em hỏi nếu có máu hay dịch của người nhiễm H trong hộp kem thì em có nguy cơ không ạ ?
    Em có vết thương trong miệng do mới cắn trúng cách đây 1 ngày.
    Lần sửa cuối bởi maxim941, ngày 16-12-2023 lúc 00:05.

Trang 79 của 86 Đầu tiênĐầu tiên ... 29697778798081 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này