Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 81 đến 88 của 88

Chủ đề: miệng bị nhiệt dính dịch AD

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    58
    hôm qua em có đi xét nghiệm giang mai với gan B thì âm tính, nhưng trong quá trình xét nghiệm (em có vô phòng xn với bs luôn), em thấy quy trình khá đơn giản, bác sĩ cũng lấy 2 thanh test để test, em âm tính hết. Liệu với phương pháp đó đã đảm bảo an toàn với gan B và Giang Mai sau 1 tháng chưa ạ. em có cần kiểm tra nữa không.

chi phí Giang mai là 22k
    Gan B 54k

P/s
    Hic sau 1 tháng lại viện da liễu xn ( trước đó em xn hiv) thì bà cô y tá làm thủ tục với bác sĩ khám, bác sĩ xét nghiệm vẫn còn nhớ mặt :) em xài tên giả, lần sau mà bị da liễu chắc chẳng dám mang thẻ BHYT lên khám quá :(

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi choemcohoi Xem bài viết
    hôm qua em có đi xét nghiệm giang mai với gan B thì âm tính, nhưng trong quá trình xét nghiệm (em có vô phòng xn với bs luôn), em thấy quy trình khá đơn giản, bác sĩ cũng lấy 2 thanh test để test, em âm tính hết. Liệu với phương pháp đó đã đảm bảo an toàn với gan B và Giang Mai sau 1 tháng chưa ạ. em có cần kiểm tra nữa không.

chi phí Giang mai là 22k
    Gan B 54k

P/s
    Hic sau 1 tháng lại viện da liễu xn ( trước đó em xn hiv) thì bà cô y tá làm thủ tục với bác sĩ khám, bác sĩ xét nghiệm vẫn còn nhớ mặt :) em xài tên giả, lần sau mà bị da liễu chắc chẳng dám mang thẻ BHYT lên khám quá :(
    Chuyện kỷ thậut họ làm gì kệ họ, bạn biết khỉ gió gì mà thắc mắc đơn giản với k đơn giản?? Việc bạn XN AT rùi thì ăn ngủ đi

3. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

choemcohoi (18-07-2014)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    58
    Trích dẫn Gửi bởi songchungvoi_HIV Xem bài viết
    Chuyện kỷ thậut họ làm gì kệ họ, bạn biết khỉ gió gì mà thắc mắc đơn giản với k đơn giản?? Việc bạn XN AT rùi thì ăn ngủ đi
    dạ cũng an tâm được phần nào :)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923

chi phí Giang mai là 22k
    Gan B 54k

P/s
    Bạn yên tâm khi xét nghiệm âm tính,kỹ thuật xét nghiệm bạn không cần quan tâm.Vì chính bạn cũng chả hiểu thì quan tâm làm gì.

6. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

choemcohoi (09-08-2014)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    58
    các anh chị ơi cho em hỏi, người bị HIV nổi hạch to toàn thân và kéo dài là ở trong giai đoạn nào ạ.
    em đang bị nổi 2 hạch to trên cổ, 1 cái ở cổ, 1 cái góc hàm, em lo lắng quá.
    http://thamvantamly.net/52/388/tu-va...nhiem-benh-HIV.

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    các anh chị ơi cho em hỏi, người bị HIV nổi hạch to toàn thân và kéo dài là ở trong giai đoạn nào ạ.
    em đang bị nổi 2 hạch to trên cổ, 1 cái ở cổ, 1 cái góc hàm, em lo lắng quá.
    http://thamvantamly.net/52/388/tu-va...nhiem-benh-HIV.
    Làm gì có chuyện nổi hạch toàn thân bạn. Người nhiễm HIV k phải ai cũng viêm hạch, viêm hạch chỉ xảy ra trên người nhiễm HIV nghiện ma túy, và xuất hiện ở giai đoạn cận AIDS

9. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

choemcohoi (06-08-2014)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    58
    dạ, do em đọc cái trang web đó, mà bữa đủ 45 ngày em test nhanh là Ât,
    theo các anh thì em ko có nguy cơ, nhưng em tự thấy mình là vẫn có nguy cơ, vậy anh cho em hỏi là có ai mà ât 6 tuần, lại dương tính 8t 10t 12t ko,

em xin cám ơn ạ, chứ em cũng lo lắng quá, rất cần chia sẽ của mọi người, đọc bài của retrai thấy sợ sợ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    dạ, do em đọc cái trang web đó, mà bữa đủ 45 ngày em test nhanh là Ât,
    theo các anh thì em ko có nguy cơ, nhưng em tự thấy mình là vẫn có nguy cơ, vậy anh cho em hỏi là có ai mà ât 6 tuần, lại dương tính 8t 10t 12t ko,

em xin cám ơn ạ, chứ em cũng lo lắng quá, rất cần chia sẽ của mọi người, đọc bài của retrai thấy sợ sợ
    Bạn được tư vấn không có nguy cơ,lại tự cho mình là có nguy cơ ??? Hiện tại tính tới thời điểm này chưa có ca nào 6 tuần âm tính mà sau 12 tuần lại dương tính.

12. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

choemcohoi (06-08-2014)

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345

Thông tin về chủ đề này