Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 87

Chủ đề: Oral Sex, tay dính dịch rữa DV sợ nhiễm HIV

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    74
    Được cảm ơn 2 lần trong 1 bài viết.

Oral Sex, tay dính dịch rữa DV sợ nhiễm HIV

Mấy hôm này thật sự là ác mộng đối với em, em cũng có những hành vi tương tự như các bạn chỉ là cho tay vào âm đạo của gmd, rồi rửa dv = chính tay đó, về nhà bị rối loạn tâm lí kinh khủng, ko dám hỏi ai hết, cứ ôm cái sợ hãi trong người, bây h đọc được tư vấn của các anh chị, em như ng chết đuối vk được cọc, thậm chí đã chuẩn bị để làm 1 phát súng vào đầu, không biết nói gì để cảm ơn những sự tư vấn quý báu của anh chị, đây là lầ đầu tiên của e và sau lần này em thề sẽ không bao giờ tài phạm nữa!
    ads

Thành Viên Chính Thức edwardsnowden's Avatar
    Cảm ơn
    79
    Trường hợp của ban cũng giống hệt của tôi, bạn đừng lo lắng quá mọi người đã chia sẽ là không có nguy cơ, không cần XN. Do bạn lo lắng và suy nghĩ quá nhiều, đùng có ngồi một mình sẽ suy nghĩ nhiều ra ngoài đi đâu đó và làm gì bạn cảm thấy vui đi.Bạn an toàn đừng lo, nếu bạn muốn có thể XN để giải tỏa tâm lý bạn nhé.

3. Những thành viên đã cảm ơn edwardsnowden cho bài viết này:

juiconk49 (16-04-2014)

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi juiconk49 Xem bài viết
    Mấy hôm này thật sự là ác mộng đối với em, em cũng có những hành vi tương tự như các bạn chỉ là cho tay vào âm đạo của gmd, rồi rửa dv = chính tay đó, về nhà bị rối loạn tâm lí kinh khủng, ko dám hỏi ai hết, cứ ôm cái sợ hãi trong người, bây h đọc được tư vấn của các anh chị, em như ng chết đuối vk được cọc, thậm chí đã chuẩn bị để làm 1 phát súng vào đầu, không biết nói gì để cảm ơn những sự tư vấn quý báu của anh chị, đây là lầ đầu tiên của e và sau lần này em thề sẽ không bao giờ tài phạm nữa!
    Rữa DV khi tay dính dịch thì dịch gặp nước trôi xuống cống => k có nguy cơ
    OS AD & DV k có nguy cơ với HIV vì nước bọt là Môi trường kiềm Enzym bất hoạt HIV, nhưng có nguy cơ với STDs: Lậu, Giang mai, Mồng Gà và gan B, XN Giang Mai và Viêm gan B sau nguy cơ 4 tuân.
    1. Trường hợp nữ os cho nam (dùng miệng ngậm dv): người nam hay người nữ có nguy cơ với H, hay cả 2 đều không có nguy cơ? => Nếu cả 2: Mồm miệng lỡ loét chảy máu viêm nhiễm và bưng mữ, DV cũng như vậy => Có nguy cơ với HIV.
    2. Trường hợp nam os cho nữ (nam dùm miệng tiếp xúc với AD, hoặc miệng có tiếp xúc với dịch AD bằng cách khac): thì ai là người có nguy co với H hay cả 2 đều không có nguy cơ. => Nếu miệng người nam viêm nhiễm, bưng mũ lở loét => Người nam có nguy cơ với HIV.
    1 + 2 ngoài nguy cơ với HIV còn có nguy cơ với các bệnh STDs: Giang Mai, Lậu, Mồng Gà và viêm gan B
    Bạn k có nguy cơ k cần thuốc phơi nhiễm, lo XN STDs sau nguy cơ 4 tuần.
    Chủ đề: Mắc giang mai, đối mặt với vô sinh

Chủ đề: Các bệnh lây qua đường tình dục.

Chủ đề: Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa

Chủ đề: Teen mang bệnh xã hội vì thích 'khám phá'

Chủ đề: Vợ mang bầu mắc lậu khắp miệng

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv
    Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng.
    Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv
    Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng

5. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

juiconk49 (16-04-2014)

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Bạn yên tâm những gì bạn kê không có nguy cơ với HIV.

7. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

juiconk49 (16-04-2014)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    74
    Trích dẫn Gửi bởi edwardsnowden Xem bài viết
    Trường hợp của ban cũng giống hệt của tôi, bạn đừng lo lắng quá mọi người đã chia sẽ là không có nguy cơ, không cần XN. Do bạn lo lắng và suy nghĩ quá nhiều, đùng có ngồi một mình sẽ suy nghĩ nhiều ra ngoài đi đâu đó và làm gì bạn cảm thấy vui đi.Bạn an toàn đừng lo, nếu bạn muốn có thể XN để giải tỏa tâm lý bạn nhé.
    vấn đề của em gặp phải là cách đay 3 ngày em có uống quá chén và ko kìm nèn được bản thân( thậm chí đây là lần đầu tiên của em với con gái ) vì vậy thật sự e cũng mong đủ thời gian để đi xét nghiệm, sáng này e cũng gọi điện cho bên tư vấn sức khỏe cộng đồng họ cũng giải thích là ko có nguy cơ hoặc nếu có là rất nhỏ, tuy nhiên vậy cũng là 1 liều thuốc an thần cho em rồi. cảm ơn mọi ng nhé, đó là điều cần để em ko điên loạn để có thể tiếp tục 3 tháng lo lắng, chiều qua em đã dí súng vào họng và ngồi khóc 1 mình nhưng e ko đủ can đảm bóp cò, bố mẹ và mọi người con xin lỗi! thật sự con xin lỗi. và cảm ơn mọi người rất nhiều

Cảm ơn
    2,578
    vấn đề của em gặp phải là cách đay 3 ngày em có uống quá chén và ko kìm nèn được bản thân( thậm chí đây là lần đầu tiên của em với con gái ) vì vậy thật sự e cũng mong đủ thời gian để đi xét nghiệm, sáng này e cũng gọi điện cho bên tư vấn sức khỏe cộng đồng họ cũng giải thích là ko có nguy cơ hoặc nếu có là rất nhỏ, tuy nhiên vậy cũng là 1 liều thuốc an thần cho em rồi. cảm ơn mọi ng nhé, đó là điều cần để em ko điên loạn để có thể tiếp tục 3 tháng lo lắng, chiều qua em đã dí súng vào họng và ngồi khóc 1 mình nhưng e ko đủ can đảm bóp cò, bố mẹ và mọi người con xin lỗi! thật sự con xin lỗi. và cảm ơn mọi người rất nhiều
    XN STDs: Giang Mai và Gan B sau nguy cơ 4 tuần.
    Bấm vào đây xem
    Chủ đề: Mắc giang mai, đối mặt với vô sinh

Chủ đề: Các bệnh lây qua đường tình dục.

Chủ đề: Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa

Chủ đề: Teen mang bệnh xã hội vì thích 'khám phá'

Chủ đề: Vợ mang bầu mắc lậu khắp miệng

10. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

juiconk49 (16-04-2014)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    74
    Trích dẫn Gửi bởi songchungvoi_HIV Xem bài viết
    thật sự em chỉ quan hệ có mang bao sau đó là "rút bao ra để tự kích thích bằng tay trần" trong quá trình này "e có hành động là cho ngón tay vào trong người gmd"( 2 tay khác nhau), sau đó thì em đi rửa tay và có tắm sơ qua, 2 dấu ngoặc "" là những gì em lo sợ anh ạ. mấy kiến thức này 3 ngày vừa qua e cũng đã cố gắng tìm hiểu, chỉ là ko thể xóa bỏ được sự lo lắng của bản thân thôi, anh có thế cho em biết nguy cơ của 2 hành động trên không anh?
    Lần sửa cuối bởi juiconk49, ngày 16-04-2014 lúc 16:40.

Cảm ơn
    2,578
    thật sự em chỉ quan hệ có mang bao sau đó là "rút bao ra để tự kích thích bằng tay trần" trong quá trình này "e có hành động là cho ngón tay vào trong người gmd"( 2 tay khác nhau), sau đó thì em đi rửa tay và có tắm sơ qua, 2 dấu ngoặc "" là những gì em lo sợ anh ạ. mấy kiến thức này 3 ngày vừa qua e cũng đã cố gắng tìm hiểu, chỉ là ko thể xóa bỏ được sự lo lắng của bản thân thôi, anh có thế cho em biết nguy cơ của 2 hành động trên không anh?
    Tay dính dịch cầm DV kích dục k phải là con đường lây nhiễm HIV, muốn có nguy cơ dùng bơm kim rút đầy dịch AD bơm thẳng vào lỗ sáo mới có nguy cơ

13. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

juiconk49 (16-04-2014)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    12
    trường hợp mình cũng giống bạn chút chút nhưng mà mình hông có súng

15. Những thành viên đã cảm ơn hoangkha cho bài viết này:

juiconk49 (16-04-2014)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    74
    Trích dẫn Gửi bởi hoangkha Xem bài viết
    trường hợp mình cũng giống bạn chút chút nhưng mà mình hông có súng
    nếu bạn dương thì mình cho bạn mượn ngay tự xử bảo vệ danh dự của bản thân và gia đình

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    74
    Tay dính dịch cầm DV kích dục k phải là con đường lây nhiễm HIV, muốn có nguy cơ dùng bơm kim rút đầy dịch AD bơm thẳng vào lỗ sáo mới có nguy cơ
    kể cả trong trường hợp ngón tay em cho vào âm đạo gmd có đôi chút trầy da, hoặc đứt tay hả anh? vết vết đứt tay vừa buồi chiều thì buổi tối e mắc sai lầm tuy ko cùng ngón, ngón trỏ e bị đứt tay vòn em cho ngón giữa vào mình gmd, thật sự là đây là lần đầu em tìm hiểu nên ko hề có 1 chút kinh nghiệm nào

Cảm ơn
    2,578
    kể cả trong trường hợp ngón tay em cho vào âm đạo gmd có đôi chút trầy da, hoặc đứt tay hả anh? vết vết đứt tay vừa buồi chiều thì buổi tối e mắc sai lầm tuy ko cùng ngón, ngón trỏ e bị đứt tay vòn em cho ngón giữa vào mình gmd, thật sự là đây là lần đầu em tìm hiểu nên ko hề có 1 chút kinh nghiệm nào
    Trầy khác, đứt tay dang chảy máu khác. Bạn đừng xọ râu ông nọ cấm càm bà kia
    vết đứt tay vừa buồi chiều thì buổi tối => đã đóng niêm mạc, HIV k thể xâm nhập vào mao mạch khi đã đóng cửa

19. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

juiconk49 (16-04-2014)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    74
    Trầy khác, đứt tay dang chảy máu khác. Bạn đừng xọ râu ông nọ cấm càm bà kia
    vết đứt tay vừa buồi chiều thì buổi tối => đã đóng niêm mạc, HIV k thể xâm nhập vào mao mạch khi đã đóng cửa
    vâng đến mức này thì e có thể giải tỏa rồi cảm ơn anh rất nhiều

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    12
    trời ơi bạn ấy có súng thiệt ah mà sao bạn ko chúc mình at vậy .bạn nói vậy làm mình lo

22. Những thành viên đã cảm ơn hoangkha cho bài viết này:

juiconk49 (16-04-2014)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    74
    Trích dẫn Gửi bởi hoangkha Xem bài viết
    trời ơi bạn ấy có súng thiệt ah mà sao bạn ko chúc mình at vậy .bạn nói vậy làm mình lo
    thật ra mình quá lo lắng bạn ạ, bạn thông cảm. 3 ngày mất ăn mất ngủ rồi. may tìm được diễn đàn này, như người chết đưới vớ được cọc. đừng bao giờ dại dột 1 lần nào nữa, vì chỉ 1 lần thôi có thể bạn đã hại chính bạn và những người xung quanh, những người mà bạn yêu quý, bố mẹ, anh chị, các cháu nhỏ..........

Thành Viên Gắn Bó van123hp's Avatar
    Cảm ơn
    153
    thật ra mình quá lo lắng bạn ạ, bạn thông cảm. 3 ngày mất ăn mất ngủ rồi. may tìm được diễn đàn này, như người chết đưới vớ được cọc. đừng bao giờ dại dột 1 lần nào nữa, vì chỉ 1 lần thôi có thể bạn đã hại chính bạn và những người xung quanh, những người mà bạn yêu quý, bố mẹ, anh chị, các cháu nhỏ........
    Yên tâm đi, bạn không có nguy cơ, lần sau đừng sa vào tệ nạn xã hội nữa nhé

25. Những thành viên đã cảm ơn van123hp cho bài viết này:

juiconk49 (16-04-2014)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    74
    Trích dẫn Gửi bởi van123hp Xem bài viết
    Yên tâm đi, bạn không có nguy cơ, lần sau đừng sa vào tệ nạn xã hội nữa nhé
    vâng em cảm ơn bác rất nhiều, dù sao cũng là 1 bài học đắt giá, suốt đời e ko dám tái phạm nữa. mong sao cac bạn sau ko bao giờ tự mình mua nỗi lo âu sợ hãi cho bản thân nữa

27. Có 2 người đã cảm ơn juiconk49 cho bài viết bổ ích này:

hoangkha (16-04-2014),van123hp (16-04-2014)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    74
    vâng em cảm ơn bác rất nhiều, dù sao cũng là 1 bài học đắt giá, suốt đời e ko dám tái phạm nữa. mong sao cac bạn sau ko bao giờ tự mình mua nỗi lo âu sợ hãi cho bản thân nữa
    http://vi.wikipedia.org/wiki/Stress_...h%E1%BB%8Dc%29 e đã thấm cái nỗi sợ khủng khiếp này, triệu chứng giống nhau in đúc nhưng hậu quả thì quá khác nhau, mong sau e chỉ là đang bị stress thôi

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    http://vi.wikipedia.org/wiki/Stress_(sinh_học) e đã thấm cái nỗi sợ khủng khiếp này, triệu chứng giống nhau in đúc nhưng hậu quả thì quá khác nhau, mong sau e chỉ là đang bị stress thôi
    Uhm đúng, do lo lắng quá dẫn đến stress thôi, khi hết stress thì các triệu chứng đó cũng tự tan biến hết. HIV không có nguy cơ nên yên tâm đi.

30. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

juiconk49 (17-04-2014)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    74
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Uhm đúng, do lo lắng quá dẫn đến stress thôi, khi hết stress thì các triệu chứng đó cũng tự tan biến hết. HIV không có nguy cơ nên yên tâm đi.
    khổ tâm thật bao nhiêu người đều cố gắng nói với em là ko có nguy cơ nhưng e vẫn ko thể xóa bỏ được lo lắng, có ai có cách gì để giải tỏa tâm lí ko?

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này