Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 22 của 22

Chủ đề: xin chỉ đường làm xét nghiệm ở hoà hảo

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    17
    Trích dẫn Gửi bởi tamca Xem bài viết
    vấn đề nằm ở lúc mình tác chiến đó anh, lúc đó DV em teo lại 1phần BCS dư ra ko biết lúc cạ sát mấy cái có rách không nữa, em lo quá mấy anh, chị ơi, lúc em bực tức em nắm phần dư BCS đó giật mạnh ra mà không để ý nữa. Em rất hoang mang, khi nhiều chiệu chứng xuất hiện hôm nay nữa là 25 ngày rồi, đau họng, sốt(thoảng qua lúc ngủ), đau cơ, lúc thì đau nhói tay, chân, vai, sau gáy, xương mông, di chuyển ko cố định, đau cơ ở tay rất nhiều....
    sao không ai tư vấn em trường hợp này với em lo nhất là vấn đề này nè, với lại em thường hay bị nhứt không cố định, lúc thì ngón tay, chân , cánh tay nó nhức di chuyển lo cố định. Nhiều cái để lo quá anh chị ơi.😞

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi tamca Xem bài viết
    vấn đề nằm ở lúc mình tác chiến đó anh, lúc đó DV em teo lại 1phần BCS dư ra ko biết lúc cạ sát mấy cái có rách không nữa, em lo quá mấy anh, chị ơi, lúc em bực tức em nắm phần dư BCS đó giật mạnh ra mà không để ý nữa. Em rất hoang mang, khi nhiều chiệu chứng xuất hiện hôm nay nữa là 25 ngày rồi, đau họng, sốt(thoảng qua lúc ngủ), đau cơ, lúc thì đau nhói tay, chân, vai, sau gáy, xương mông, di chuyển ko cố định, đau cơ ở tay rất nhiều....
    Dương vật teo lại thì chỉ dễ tuột bao chứ ko dễ rách. Nhưng bao còn che phủ đầu khấc dương vật là bạn vẫn an toàn. Các triệu chứng bạn kể do stress mà ra thôi.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này